SpeechBee

Bei

Voice Dream Reader inagharimu kiasi gani

Voice Dream Reader ni mojawapo ya programu za kusoma zinazofikika zaidi kwa iPhone, iPad na Mac. Kupakua ni bure, malipo ni ndani ya programu, na hakuna orodha ya bei kwenye tovuti.

Timu ya SpeechBee. Bei zimekaguliwa tarehe 13 Oktoba 2026

  • Voice Dream
  • SpeechBee
Kwenye ukurasa huu
  1. Ununuzi kwenye App Store
  2. Voice Dream inafanya nini
  3. Kusomewa kwa sauti ndani ya kifaa kwa Mac
  4. Maswali
  5. Endelea kulinganisha
  6. Vyanzo

Ununuzi kwenye App Store

Ununuzi (kama unavyoonekana)Bei ya Marekani
Annual Subscription$39.99 / $59.99 / $79.99 / $89.99
Premium$79.99
Monthly Subscription$4.99
Sauti ya ziada$4.99

Voice Dream inafanya nini

Inageuza kuwa sauti faili za PDF, EPUB, nyaraka za Word na PowerPoint na kurasa za wavuti. Unaweza kuangazia, kuandika madokezo, kuhamisha, na kurekebisha sauti na matamshi. Inafanya kazi bila mtandao. Msingi wake ni ufikivu: VoiceOver kwenye kila skrini, Voice Control na skrini za breli. Kwa wanaohitaji hayo, ni programu chache zinazoikaribia.

Kusomewa kwa sauti ndani ya kifaa kwa Mac

SpeechBee tunaitengeneza sisi. Unachagua maandishi katika programu yoyote kwenye Mac, unabonyeza kitufe, na sauti ya asili kwenye Mac yako inayasoma, pamoja na kicheza kidogo cha kusimamisha, kuruka na kasi. Hakuna kinachoingizwa wala kutumwa, na inafanya kazi bila mtandao. Kwenye iPhone na iPad, bandika maandishi kwenye kichupo cha Read. SpeechBee pia inaandika kwa sauti.

SpeechBee inagharimu $9 kwa mwezi, $79 kwa mwaka au $99 mara moja (bei za dola za App Store), siku 7 za kwanza ni bure, na ununuzi mmoja unatumika kwenye Mac, iPhone na iPad. Haina maktaba ya nyaraka, kuhamisha madokezo wala breli, na sauti zinategemea lugha. Kama hayo ni muhimu kwako, Voice Dream itakufaa zaidi.

Mwaka mmoja, bei za Marekani kwa dola
  • Voice Dream, kiwango cha mwaka cha juu zaidi$89.99
  • Voice Dream, kiwango cha mwaka cha chini zaidi$39.99
  • SpeechBee, kwa mwaka$79
Linganisha programu yoyote kwenye zana shirikishi

Sikiliza maandishi kutoka programu yoyote kwenye Mac, kwa faragha. Siku 7 bure.

Imla na kusoma maandishi kwa sauti kwenye Mac, iPhone na iPad. Baada ya wiki ya majaribio, US$ 9 kwa mwezi, US$ 79 kwa mwaka, au US$ 99 mara moja. Kila mpango una vipengele vyote.

Maswali

Voice Dream Reader inagharimu kiasi gani?

Kupakua ni bure. Usajili wa mwaka ni kati ya $39.99 na $89.99, Premium ni $79.99, na kila sauti ni $4.99.

Je, Voice Dream inafanya kazi kwenye Mac?

Ndiyo, kwenye iPhone, iPad na Mac, na usomaji unaendelea kati ya vifaa.

Mbadala wa Voice Dream kwenye Mac ni upi?

SpeechBee inasoma maandishi uliyochagua katika programu yoyote kwenye Mac kwa sauti za ndani ya kifaa, na pia inaandika kwa sauti.

Endelea kulinganisha

Vyanzo

Imekaguliwa tarehe 13 Oktoba 2026.