SpeechBee

Presyo

Presyo ng VoiceInk, plan kada plan

Isa ang VoiceInk sa pinakamurang paraan para magkaroon ng sariling lokal na dictation app sa Mac. Isang beses kang magbabayad kada Mac at may updates habambuhay. Ang pinagkaiba lang ng mga plan ay ang bilang ng Mac.

Ng SpeechBee team. Sinuri ang presyo noong Oktubre 13, 2026

  • VoiceInk
  • SpeechBee
Sa pahinang ito
  1. Mga plan ng VoiceInk sa isang tingin
  2. Sulit ba ang minsanang presyo?
  3. Kailan mas sulit ang SpeechBee
  4. Mga tanong
  5. Maghambing pa
  6. Mga source

Mga plan ng VoiceInk sa isang tingin

SoloPersonalExtended
Presyo$25 minsanan$39 minsanan$49 minsanan
Mac1Hanggang 2Hanggang 3
Lifetime updatesOoOoOo
Refund14 araw14 araw14 araw

Tumatakbo lang ang VoiceInk sa Mac na may Apple silicon at macOS 14.4 o mas bago. Lokal at offline ang transcription, may sariling salita, text replacement at pag-alis ng filler words. Open source ang code.

Sulit ba ang minsanang presyo?

Para sa isang Mac, mahirap talunin ang $25: ang cloud subscription tulad ng Wispr Flow Pro ay $144 kada taon. Karaniwang kapalit sa mga independent app: maliit na team ang sumusuporta, at ang developer ang magpapasya sa laman ng mga susunod na update.

Minsanang bayad, presyo sa US sa dolyar
  • VoiceInk Solo, 1 Mac$25
  • VoiceInk Extended, 3 Mac$49
  • SpeechBee Lifetime$99

Kailan mas sulit ang SpeechBee

Kami ang gumagawa ng SpeechBee at mas mahal ito. Sa App Store ng Pilipinas, ang SpeechBee ay ₱599 kada buwan, ₱4,990 kada taon, o ₱5,990 minsanan, libre ang unang 7 araw, at isang bili lang para sa Mac, iPhone at iPad. Sa diperensya, makukuha mo ang iPhone at iPad sa iisang bili (hanggang 5 device), pagbasa nang malakas ng piniling text gamit ang lokal na boses, at suporta sa macOS 14.0. Kung sa isang Mac ka lang nagdidikta at hindi mo kailangan ang pagbasa nang malakas, mas mura ang VoiceInk, at diretso naming sinasabi iyon sa VoiceInk vs SpeechBee.

Gastos sa paglipas ng panahon$25 minsanan ang VoiceInk Solo para sa isang Mac. $99 minsanan ang SpeechBee para sa Mac, iPhone at iPad, may pagbasa nang malakas.

1 taon

  • VoiceInk$25Isang beses na bili · 1 Mac
  • SpeechBee$79Taunan

2 taon

  • VoiceInk$25Isang beses na bili · 1 Mac
  • SpeechBee$99Isang beses na bili

3 taon

  • VoiceInk$25Isang beses na bili · 1 Mac
  • SpeechBee$99Isang beses na bili

Ang pinakamurang nailathalang paraan para patuloy na gamitin ang bawat app: buwanan, taunan o isang beses na bili. Dolyar ng US bago ang buwis, sinuri ang presyo noong Oktubre 13, 2026.

Magdikta at makinig sa Mac, iPhone at iPad. Libre sa loob ng 7 araw.

Dictation at pagbasa ng text nang malakas sa Mac, iPhone at iPad. Pagkatapos ng trial week, ₱599 kada buwan, ₱4,990 kada taon, o ₱5,990 minsanan. Kumpleto ang feature sa bawat plan.

Mga tanong

Magkano ang VoiceInk?

$25 para sa 1 Mac, $39 hanggang 2 o $49 hanggang 3, minsanan, may lifetime updates.

Subscription ba ang VoiceInk?

Hindi. Minsanang bili ang bawat plan.

Gumagana ba ang VoiceInk sa Intel Mac?

Hindi. Kailangan ng Mac na may Apple silicon at macOS 14.4 o mas bago.

Maghambing pa

Mga source

Sinuri noong Oktubre 13, 2026.